Linky (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
