LISSA Kickstart (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
