Live Blog (1.0.2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
