Living Spaces (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (131 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Add space
ta: வெற்றிடம் சேர்க்கவும்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Time
ta: நேரம்

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Month
ta: மாதம்

en: General
ta: பொது

en: Day
ta: நாள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Protected
ta: பாதுகாப்பானது

en: User status
ta: பயனர் நிலை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Full HTML
ta: முழு HTML

[ctx: Entity type group]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sun
ta: ஞாயி

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Mon
ta: திங்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Tue
ta: செவ்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Wed
ta: புதன்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Thu
ta: வியா

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Fri
ta: வெள்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sat
ta: சனி

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
