Living Spaces (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (152 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Add space
vi: Thêm khoản trống

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Private
vi: Riêng tư

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Hierarchy
vi: Phân cấp

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Section
vi: Phần

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Event
vi: Sự Kiện

en: ID
vi: Mã

en: You are not authorized to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: User picture
vi: Ảnh người dùng

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Month
vi: Tháng

en: Fax
vi: Điện thư

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: General
vi: Tổng quát

en: group
vi: nhóm

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Create content
vi: Tạo nội dung

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Template
vi: Mẫu

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: Department
vi: Phòng ban

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Join
vi: Tham gia

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Protected
vi: Đã được bảo vệ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Administrators
vi: Quản trị nhóm

en: Group Members
vi: Các thành viên của nhóm

en: Until
vi: Đến khi

en: Export data
vi: Xuất dữ liệu

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Permission
vi: Quyền

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Member
vi: Thành viên

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: Authenticated
vi: Xác thực

en: Attendees
vi: Người dự

en: Inherited
vi: Đã hưởng

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Capacity
vi: Dung tích

en: Asc
vi: Tăng dần
