Living Spaces (1.0.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (56 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Add space
ml: ഇടം ചേർക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Menu
ml: മെനു

en: You are not authorized to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക് ഈ താളിലേക്ക് പ്രവേശനാനുമതി ഇല്ല.

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
