Living Spaces (1.0.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (95 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Date
cy: Dyddiad

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: - None -
cy: - Dim -

en: Hierarchy
cy: Hierarchaeth

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Time
cy: Amser

en: Access
cy: Mynediad

en: View
cy: Gweld

en: Path
cy: Llwybr

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Menu
cy: Dewislen

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last login
cy: Mewngofnod diwethaf

en: Month
cy: Mis

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: General
cy: Cyffredinol

en: Calendar
cy: Calendr

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Other
cy: Arall

en: Last name
cy: Cyfenw

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Create content
cy: Creu cynnwys

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Profile
cy: Proffil

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Topic
cy: Testun

en: Your message has been sent.
cy: Mae'ch neges wedi ei yrru.

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Protected
cy: Wedi'i ddiogelu

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Until
cy: Tan

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Offset
cy: Ongli

en: Add @type
cy: Ychwanegu @type

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Access settings
cy: Gosodiadau mynediad

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
