Living Spaces (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: You are not authorized to access this page.
ta: நீங்கள் இந்தப் பக்கத்தை அணுகுவதற்கு அனுமதியளிக்கப்படவில்லை.

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Protected
ta: பாதுகாக்கப்பட்டது
