Drupal LMS (1.0.0-rc2) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Comment
ta: கருத்து

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
