Loading Bar (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Line
ta: வரி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Right to left
ta: வலமிருந்து இடம்

en: Left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்
