LocalGov Drupal (3.0.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
