localgov test (3.0.15) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
