localgov test (3.0.15) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
