Locker module (8.x-1.0-beta1) - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Other
gu: અન્ય

en: About
gu: વિશે

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો
