Lockr (5.0.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Error
te: సమస్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Info
te: సమాచారం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
