Loqate (2.1.2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Address
te: చిరునామా

en: About
te: గురించి
