Lottiefiles Field (3.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Name
cy: Enw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Mode
cy: Modd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: General
cy: Cyffredinol

en: Direction
cy: Cyfeiriad

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
