Lunr search (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Alias
vi: Tên giả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Row
vi: Hàng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Path settings
vi: Thiết lập đường dẫn

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
