Lupus Decoupled Drupal (1.2.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Context
ta: சூழல்
