Maestro (4.1.1) - en to vi translation catalogue (95 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Private
vi: Riêng tư

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: On
vi: Bật

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Variable
vi: Biến

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Display
vi: Hiển thị

en: Assigned
vi: Đã gán

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: To
vi: Đến

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Details
vi: Chi tiết

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Desc
vi: Giảm dần

en: By
vi: Bởi

en: Method
vi: Phương thức

en: Role
vi: Vai trò

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Handler
vi: Bộ quản lý

en: Operator
vi: Toán tử

en: Order
vi: Thứ tự

en: Template
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Task
vi: Tác vụ

en: Operation
vi: Thao tác

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Trace
vi: Dấu vết

en: Change
vi: Thay đổi

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Lines
vi: Dòng

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Fixed
vi: Cố định

en: Workflow History
vi: Lịch sử luồng công việc

en: Missing
vi: Bị mất

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Variables
vi: Các biến

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Path is required.
vi: Đường dẫn là bắt buộc.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: If
vi: Nếu

en: canvas
vi: bức vẽ

en: Reject
vi: Từ chối

en: Legend
vi: Chú giải

en: Not Started
vi: Chưa bắt đầu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The name of the variable.
vi: Tên của biến.

en: The value of the variable.
vi: Giá trị của biến.

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Prompt
vi: Dấu nhắc

en: Delete Task
vi: Xoá tác vụ

en: Modal
vi: Cách thức

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
