Maestro (4.1.3) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: On
ml: ഓൺ

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെൻ്റേഷൻ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
