Maestro (4.1.3) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Display
te: చూపు

en: Unknown
te: తెలియని

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: Details
te: వివరాలు

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Role
te: పాత్ర

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Order
te: క్రమం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Change
te: మార్చు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -
