Magazine Lite (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
