Mail (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை
