Mailchimp (3.1.0) - en to vi translation catalogue (56 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Country
vi: Quốc gia

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: hidden
vi: ẩn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Mode
vi: Chế độ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Members
vi: Các thành viên

en: Events
vi: Sự kiện

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Template
vi: Mẫu

en: City
vi: Thành phố

en: Key
vi: Khóa

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: From Name
vi: Tên người gửi

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Authenticate
vi: Xác thực

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Campaigns
vi: Chiến dịch

en: Save as draft
vi: Lưu dạng nháp

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Preview text
vi: Văn bản xem thử
