Mailgun (2.0.0) - en to cy translation catalogue (20 entries)

en: list
cy: rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: - None -
cy: - Dim -

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: settings
cy: gosodiadau

en: Format
cy: Fformat

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Create
cy: Creu

en: To
cy: I

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Send
cy: Anfon

en: Text format
cy: Fformat testun
