Mailgun (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: To
ta: பெறுநர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: About
ta: பற்றி
