Mailing List (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Result
ta: முடிவு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @count months
ta: @count மாதங்கள்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
