Mailing List (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Form ID
vi: ID của Form

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Send
vi: Gửi

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: @count weeks
vi: @count tuần

en: @count months
vi: @count tháng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Mailing list
vi: Hộp thư chung

en: Add subscription
vi: Thêm đăng kí

en: Edit URL
vi: Chỉnh sửa URL

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: A unique machine-readable name containing letters, numbers, and underscores.
vi: Tên đặc trưng dành cho máy chỉ chứa các chữ, số và dấu _
