Maillog / Mail Developer (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Mail
vi: Thư

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Clear log
vi: Dọn dẹp nhật ký

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
