Mailman Integration (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Roles
fil: Mga papel

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.
