Markdown (3.0.0-rc2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக
