Markdown (8.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Images
fil: Mga larawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Paragraph one.
fil: Talata 1.

en: Paragraph two.
fil: Talata 2.

en: Emphasized
fil: Madiin

en: Coded
fil: Code

en: Block quoted
fil: Banggitin ang isang tipak ng teksto

en: First item
fil: Unang bagay

en: Second item
fil: Pangalawang bagay
