Markdown (8.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: Paragraph one.
ta: பத்தி ஒன்று.

en: Paragraph two.
ta: பத்தி இரண்டு.

en: Emphasized
ta: வலியுறுத்தப்பட்டது

en: Coded
ta: நிரல்வரியாக்கப்பட்டது.

en: Block quoted
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட தொகுப்பு

en: First item
ta: முதல் உருப்பு

en: Second item
ta: இரண்டாம் உருப்பு

en: Quotation mark
ta: மேற்கோள் குறி
