Markdown (8.x-2.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Links
vi: Các liên kết

en: User
vi: Người dùng

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Input filters
vi: Các bộ lọc nhập liệu

en: Code
vi: Mã

en: General
vi: Tổng quát

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Greater than
vi: Lớn hơn

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: Parser
vi: Bộ phân tích cú pháp

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Paragraph one.
vi: Đoạn văn một.

en: Paragraph two.
vi: Đoạn văn hai.

en: Emphasized
vi: Nhấn mạnh

en: Coded
vi: Mã nguồn

en: Block quoted
vi: Khối nội dung trích dẫn

en: First item
vi: Phần tử đầu tiên

en: Second item
vi: Phần tử thứ hai

en: Ampersand
vi: Dấu và

en: Quotation mark
vi: Dấu nháy kép

en: Most unusual characters can be directly entered without any problems.
vi: Hầu hết các ký tự đặc biệt đều có thể được nhập vào.

en: If you do encounter problems, try using HTML character entities. A common example looks like &amp;amp; for an ampersand &amp; character. For a full list of entities see HTML's <a href="@html-entities">entities</a> page. Some of the available characters include:
vi: Nếu gặp lỗi, hãy thử dùng các mã HTML đã chuyển đổi. Ví dụ, &amp;amp; để thay thế cho dấu và &amp;. Danh sách các ký tự chuyển đổi HTML: <a href="@html-entities">trang tham khảo</a>. Một số ký tự thường dùng:

[ctx: Font weight]
en: Strong
vi: Đậm
