Market Wave (1.0.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Header
fil: Ulunan

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
