Market Wave (1.0.7) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
