Marketo MA (3.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Form ID
vi: ID của Form

en: ID
vi: Mã

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Roles
vi: Vai trò

en: Fields
vi: Các trường

en: Events
vi: Sự kiện

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: External
vi: Bên ngoài

en: Users
vi: Người dùng

en: Date/Time
vi: Ngày/Giờ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
