Markit (1.0.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
