Masquerade (8.x-2.0-beta3) - en to is translation catalogue (23 entries)

en: Forms
is: Form

en: Username
is: Notendanafn

en: view
is: skoða

en: About
is: Um

en: Masquerade
is: Setja upp grímu

en: You cannot masquerade as yourself. Please choose a different user to masquerade as.
is: Þú getur ekki sett upp grímu sem þú sjálf(ur). Vinsamlegast veldu annan notanda til að setja upp grímu fyrir.

en: Masquerade as user link.
is: Setja upp grímu hlekkur.

en: Masquerade as
is: Setja upp grímu sem

en: Granting masquerade access
is: Veita grímuaðgang

en: There are multiple ways to masquerade as another user:
is: Það eru nokkrar leiðir til að setja upp grímu sem annar notandi:

en: Masquerade can be used directly from menus provided by the %toolbar module.
is: Hægt er að setja upp grúmu beint frá valmynd sem komið er fyrir af %toolbar viðbótinni.

en: To stop masquerading as another user, click the <em>Unmasquerade</em> link in the user account links menu.
is: Til að taka niður grímuna, smelltu þá á <em>Taka grímuna niður</em> hlekkinn í notendareiknings-valmyndinni.

en: Unmasquerade
is: Taka grímuna niður

en: Masquerade as @name
is: Setja upp grímu sem @name

en: You are masquerading already. Please <a href="@unmasquerade-url">switch back</a> to your account to masquerade as another user.
is: Þú ert nú þegar með grímu. Vinsamlegast <a href="@unmasquerade-url">taktu grímuna niður</a> til að setja upp grímu sem annar notandi.

en: @user is not permitted to %permission. <a href=":maintenance-url">Disable maintenance mode</a> to masquerade as @user.
is: @user er ekki heimilt að framkvæma %permission. <a href=":maintenance-url">Taktu vefinn úr viðhaldsham</a> til að setja upp grímu sem @user.

en: You are not allowed to masquerade as %name.
is: Þú hefur ekki leyfi til að setja upp grímu sem %name.

en: Allows privileged users to masquerade as another user.
is: Leyfir notendum með réttindi til að setja upp grímur sem aðrir notendur.

en: Masquerade as any user except super user
is: Setja upp grímu sem allir notendur nema ofurnotandi

en: Masquerade as super user (UID 1)
is: Setja upp grímu sem ofurnotandi (UID 1)

en: User %username masqueraded as %target_username.
is: Notandi %username ber grímu sem %target_username.

en: Masquerade as @role
is: Setja upp grímu sem @role

en: Masquerade as…
is: Setja upp grímu sem...
