Masquerade (8.x-2.0-rc5) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Username
vi: Tên người dùng

en: view
vi: xem

en: Switch
vi: Chuyển

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Use the site in maintenance mode
vi: Sử dụng hệ thống ở chế độ bảo trì
