Material Admin (2.0.2) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
