Material Admin (2.0.4) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Access
cy: Mynediad

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Header
cy: Pennawd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Up
cy: I fyny

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Close
cy: Yn agos

en: Select all rows in this table
cy: Dewis pob rhes yn y tabl yma

en: Deselect all rows in this table
cy: Dad-ddewis pob rhes yn y tabl yma

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
