Material Admin (2.0.4) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
