Material Admin (2.0.4) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Access
ta: அணுகு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Up
ta: மேல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Close
ta: மூடு

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Module dependencies
ta: மாட்யூல் சார்புகள்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
