Materialize – Google Material base theme (2.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: all
ml: എല്ലാം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: file
ml: ഫയൽ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: image
ml: ചിത്രം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
