Materialize – Google Material base theme (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (62 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: all
ta: அனைத்து

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Large
ta: பெரியது

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: file
ta: கோப்பு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: General
ta: பொது

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Close
ta: மூடு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: image
ta: படம்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்
