MAYO (8.x-1.0-beta10) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Footer first column
ta: கீழ்ப்பகுதி முதற் பத்தி

en: Footer second column
ta: கீழ்ப்பகுதி இரண்டாம் பத்தி

en: Footer third column
ta: கீழ்ப்பகுதி மூன்றாம் பத்தி

en: Footer fourth column
ta: கீழ்ப்பகுதி நான்காம் பத்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Center left
ta: மைய இடது

en: Center right
ta: மைய வலது
