mbase (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Images
cy: Delweddau

en: Delete
cy: Dileu

en: new
cy: newydd

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Visible
cy: Gweledig

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Advanced
cy: Uwch

en: Up
cy: I fyny

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: General
cy: Cyffredinol

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Forums
cy: Fforymau

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Hide
cy: Cuddio

en: Drag to re-order
cy: Llusgwch i ail-drefnu

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
cy: Ni fydd newidiadau yn cael eu cadw tan fydd y ffurflen yn cael ei gyflwyno.
