mbase (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: new
ta: புதிய

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
